Thương hiệu của
Beetours Vietnam
Phục vụ vé từ 7h30-23h hàng ngày



Giá vé máy bay đi Tanzania của Kenya Airways

Kenya Airways, hãng hàng không hàng đầu của đất nước châu Phi luôn đem đến nhiều điểm đến hơn so với bất kỳ hãng chuyên chở nào tại Châu Phi luôn tự hào trở thành tuyến đầu kết nối Châu Phi với thế giới và thế giới với Châu Phi vậy bạn dang có dự định đến với Tanzania, đây là điểm đến vô cùng hấp dẫn tại Châu Phi, thật tuyệt vời khi đến với Châu Phi bằng chính hãng hàng không của tại Châu Phi đúng không nào.

Du lịch Tanzania

Du lịch Tanzania

Cảm nhận từ chuyến bay, từng trang phục, cách phục vụ và con người trên các chặng bay, bạn sẽ cảm nhận được phần nào con người và văn hóa nơi đây, hãy đến và đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé.

Trong các tháng 7,8,9 tới , Kenya Airways triển khai rất nhiều chương trình ưu đãi giành cho quý khách hàng để có những chuyến bay tốt nhất, hãy đừng bỏ lỡ cơ hội này mà nhanh tay nắm lấy những tấm vé ưu đãi để hành trình của bạn tiết kiệm và tốt hơn bao giờ hết nhé.

Vậy để đến với những tấm vé máy bay đi Tanzania giá rẻ của Kenya Airways một cách nhanh nhất hãy chọn Beetours là điểm đến đáng tin cậy nhất của bạn khi bạn có nhu cầu đặt vé hay tìm những chặng bay, hành trình bay tốt nhất, hệ thống kiểm tra giá vé của Beetours hiện đại và thân thiện sẽ đem đến cho bạn sự so sánh về thời gian, hành trình bay và giá vé một cách tốt nhất để chọn lựa những hành trình tốt nhất giành cho bạn.

Giá vé máy bay đi Tanzania của Kenya Airways

Giá vé máy bay đi Tanzania của Kenya Airways

Hành trình bay chi tiết:

 
Thai Airways
Hồ Chí Minh
Sân bay Tân Sơn Nhất
20:50 30/09/2018
Chuyến bay: TG557
Thời gian bay: 1h 25m
Băng Cốc
Sân bay Suvarnabhumi
22:15 30/09/2018
Máy bay:330
Dừng tại Băng Cốc - Sân bay Suvarnabhumi - Thời gian dừng: 3h 0m
 
Kenya Airways
Băng Cốc
Sân bay Suvarnabhumi
01:15 01/10/2018
Chuyến bay: KQ887
Thời gian bay: 8h 50m
Nairobi
Sân bay quốc tế Jomo Kenyatta
06:05 01/10/2018
Máy bay:788
Dừng tại Nairobi - Sân bay quốc tế Jomo Kenyatta - Thời gian dừng: 0h 50m
 
Kenya Airways
Nairobi
Sân bay quốc tế Jomo Kenyatta
06:55 01/10/2018
Chuyến bay: KQ480
Thời gian bay: 1h 25m
Dar Es Salaam
Sân bay Julius Nyerere
08:20 01/10/2018
Máy bay:E90

Liên hệ 1900-0310 để lựa chọn những tấm vé máy bay giá rẻ và hành trình bay tốt nhất nhé.


Giá vé máy bay đi Tanzania của Kenya Airways

Có thể bạn chưa biết



Đăng ký nhận tin, đừng bỏ lỡ các khuyến mãi hấp dẫn !


Bạn cần trợ giúp? Hãy gọi ngay:
(04) 3978 5635
(08) 6684 8365

  • Beetours trên Facebook
  • Beetours trên Twitter
  • Beetours trên G+
  • Beetours trên Youtube